Xin bạn nào đã tham gia psc lâu năm chỉ giáo dùm :xucdongua:

Thảo luận trong 'Hộp thư Góp ý' bắt đầu bởi muakhongdut9x, Chủ nhật, 17 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.
  1. muakhongdut9x

muakhongdut9x Active Member

chẳng là mới đặt mua cây mod mà nghe đâu trong nam ra phải mất 3 ngày, giờ đợi mòn sang ngày thứ 4 mà chưa thấy đâu, hỏi anh thì bảo là chắc chuyển phát chậm, có thể 1 tuần liền, vậy xin ae cho hỏi là có phải bị lừa hay do chuyển phát, mua của anh nghe cũng rất uy tín :| ko tiện nói ra, mong ae chỉ giáo cái :|

2. AuDiV2

AuDiV2 Well-Known Member

Đáp: Xin bạn nào đã tham gia psc lâu năm chỉ giáo dùm :xucdongua:

cái này là do chuyển phát nhanh bạn à mình cũng đã từng mua từ bắc vào nam mà mất chưa đến 2 ngày là có hàng có gì bạn ra hỏi bưu điện à mà cho mình hỏi bạn mua shop nào tên chủ shop

3. mr.ckkim

mr.ckkim Well-Known Member

Hỏi chủ shop cái mã EMS rồi ra bưu điện hỏi xem cái hàng mã EMS này nó đang ở đâu rồi!!!

4. Kuzan

Kuzan Moderator

Chờ đợi là hạnh phúc thôi bạn ơi, hồi đó mua cây mod đầu tiên từ bắc vào nam mà chờ cả 1 tháng :maume:

5. Đạt SM

Đạt SM Well-Known Member

Mình cũng là người buôn bán nên có thể nói với bạn là nhanh chậm tùy vào mấy bác bưu điện cả. có khi bắc nam 1 ngày là tới. có khi cả tuần cả tháng vẫn chưa thấy. bạn có thể yêu cầu người bán đưa mã số vận đơn để tra cứu trên web. Chúc bạn sớm nhận được mod

Các từ khóa:
Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.

Share This Page