Thắc Mắc Trả lời thắc mắc giải đáp giùm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Basara_, Thứ hai, 14 Tháng năm 2012.

Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.
  1. Basara_

Basara_ Active Member

thứ nhất em muốn hỏi mấy anh trong 4r 1 câu là tip hay dùng của mod là phải tip của cây mini gel ko mấy anhthứ 2 em góp ý điều là clip học spin cơ bản của 4r mấy anh nên có 1 góc riêng cho nó còn có chỗ cho mấy clip skill của nước ngoài cũng đc
    còn 1 việc nữa là lúc trước anh Yang cho em cái link học spin của 4r nhưng hôm sao em vào lại thì ko thấy chỗ để link mà tên wed của link thì lại là tên của 4r
    :yy191:có ai chỉ giúp em ko em tìm clip trong 4r mệt quá

kandylove189 thích mục này.
  2. fellow_swine

fellow_swine [S2] Team

Đáp: Trả lời thắc mắc giải đáp giùm

mình sẽ giải thích cho bạn 3 điều
    "
    tip hay dùng của mod là phải tip của cây mini gel" xin trả lời bạn là không
    "
    clip học spin cơ bản của 4r mấy anh nên có 1 góc riêng cho nó còn có chỗ cho mấy clip skill của nước ngoài cũng đc" xin tră lời bạn là 4rum còn có cả box cho mục này rồi bạn click vào link dưới đây để tìm hiểu http://vnpsc.com/forum/showthread.php?t=37
    "
    lúc trước anh Yang cho em cái link học spin của 4r nhưng hôm sao em vào lại thì ko thấy chỗ để link mà tên wed của link thì lại là tên của 4r
    :yy191:có ai chỉ giúp em ko em tìm clip trong 4r mệt quá " bạn có thể vào 4rum rồi vào box Skill - Combo Tutoria sẽ có 2 box nhỏ ở đây bạn có thể tha hồ tìm trick nhé :yy105:

3. LoneWind

LoneWind [HF] Team

Đáp: Trả lời thắc mắc giải đáp giùm

Bạn không tìm hiểu kỹ 4r trước khi post topic..............mấy câu hỏi này mong bạn hỏi bên chat box hoặc thành viên trực tuyến chứ đừng lập một topic.........:yy79:i

Các từ khóa:
Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.

Share This Page