World PS World Cup 2012 - FINAL- videos !

Thảo luận trong 'Video Quay bút quốc tế' bắt đầu bởi AB7, Thứ hai, 28 Tháng năm 2012.

?

Vua mới của PS thế giới ?

1. FPSB

76.5%
  2. UPSB

23.5%
  1. AB7

AB7 [RS] Team

2. lovelife

lovelife [RS] Team

Đáp: PS World Cup 2012 - FINAL- videos !

Theo em nghĩ thì:
    Artistic: Anikis sẽ hơn nhưng coi bộ...Technical: Fel2fram sẽ thắng mặc dù thích i.suk lắm
    Double: Gisele8 & Ivabra sẽ thắng vì liên kết hơn.
    Tóm lại em nghĩ FPSB sẽ vô địch năm nay. Hồi hộp đợi kết quả...

3. __H2__

__H2__ Well-Known Member

Artistic: theo đúng nghĩa đen luôn thì +1 cho Hippo xét về linkage nữa thì +1 Anikis

Technical: Xác cmn định là F2F ăn đứt i.suk 8-}

Double: Xét về trick k thôi ý thì cặp Gisele vs Iva ăn đứt. Xét về ý tưởng liên kết các vids vs nhau thì bọn Twine vs "Penis-ja" hơn hẳn....Xét tổng thể thì cặp Gis vs Iva ngon hơn

Nhìn chung thì năm nay FPSB có nguy cơ lắm đây 8-}:yy202:

(công nhận mềnh cmt bác học vl ra =)) 8-} :yy52:)

4. DevilSSS

DevilSSS [RS] Team

Lol, năm nay FPSB vô địch 100% rồi:yy202::yy202:, trừ khi ban giám khảo quá ảo diệu như hồi Kin vs Supawit thôi :yy34::yy34:

5. Elune

Elune Well-Known Member

theo dự đoán của mình thì Fel2fram sẽ vô địch WT13 nên WC12 năm nay FPSB sẽ vô địch =))

dớp cả rồi

6. ReVo

ReVo Well-Known Member

linkages của anikis đi giống s777 nhỉ:-?
    i.suk mình ko thích ở chỗ hắn xài cây mod có vẻ quá dài so với tay hắn nên nhìn thấy kì kì:-??

7. Walkaz9/3

Walkaz9/3 [RS] Team

và fel sẽ thắng wt13,pháp thắng 3 năm liên tiếp =))

8. AB7

AB7 [RS] Team

thế có Spinner Vietnam nào muốn phá dớp ơ WT13 k :))

9. ReVo

ReVo Well-Known Member

ai chứ t chắc chắn không phải là thằng "ây bi xê vần"
    [​IMG][​IMG]

10. Computer Graphic

Computer Graphic [SAIKI] Team

kì này FPSB ăn chắc F2F mà kéo thì cả lũ lên :yy202: cơ mà gisele bít choi ban thun hả ta :yy109: hippo ki nay suong VL dc vo final lun
    lp/s: fPsb ma an nữa thì 2 năm liên WT cmn WC rùi nam sau con F2F nữa coi bo phai hoc tieng pháp

11. lehungluan

lehungluan [HF] Team

Ko cảm tình mấy với style của Hippo :(F2F mà vô địch WT13 thì lại thêm 1 tay vô địch có style khó để theo :(( và có lẽ PW sẽ tống khứ được mớ CT purple còn tồn đọng trong kho :))

12. wsepw

wsepw Well-Known Member

Anikis : xem bạn này thể hiện từ khi tham gia wc năm nay r` , ko biết có phải đệ của s777 ko mà spin giống thế ta:yy32: , nhưng mà ở trận này mình ko biết ai hơn ai vì giám khảo chấm kiểu gì gì ý , từ vụ Nadhif thua Tose mình ko còn tin tưởng nhiều vào khả năng chấm thi của giám khảo nữa , nhưng mà nhìn chung thì mình muốn Anikis thắng hơn nhưng xét về nghệ thuật thì mình thấy Hippo2626 hơn

Technical: Fel2fram vs. i.suk , cái này mình hơi nghiêng về Fel2fram combo khá lạ và cũng khá khó , còn isuck thì đc cái trick có độ khó cao nhưng mà combo thì ... chả đẹp gì ( nói chung là ko hay = cái r5)

Double: Gisele8 & Ivabra vs. Twine & Pen Ninja cái này thì mình nghiêng hẳn về Gisele8 & Ivabra vì combo khá nhanh và đẹp , kĩ thuật cao ,vv..... hơn đội kia

Tóm lại là mình vote thì FPSB thắng 3 0 , giữ chức vô địch năm nay , vậy là pháp làm đc quả double world champion , lặp lại kì tích của thái lan hồi trc:yy202:

MÀ mình cũng muốn hỏi a e 1 câu : trc khi khai mở wc12 có ai nghĩ UPSB sẽ vào đc đến r6 ko ?

-------------------- Tự động gộp trả lời --------------------​

hình như là dùng vic emboss hay sao ý , trông mod nó ko dài quá mà thấy to quá:yy137: , dù sao thì isuck ko hợp vs cây mod đấy

Chỉnh sửa cuối: Thứ ba, 29 Tháng năm 2012
Các từ khóa:

Share This Page