Thông Báo Nhắc nhở các mem vi phạm nội quy 4r

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi YangEval, Thứ bảy, 22 Tháng mười hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.
  1. YangEval

YangEval Guest

Ko onl mấy ngày mà 4r tùm lum ch. mình post 2pic này nhắc nhở xử lí 1 số mem sau:

Mem thứ nhất:
    @LuckykingS:
    Đã bị Ban 1 ngày, anh sẽ Del tất cả các post. vì các post đa số trùng, các topic ko mang tính đóng góp.
    Mem thứ 2:
    @AuDiV2: cảnh cáo trước 4r về cách nói chuyện của bạn trên chat box nhé, đã vào 4r thì chúng ta nc vs nhau cởi mở 1 tí, kiêm tốn . . .có rất nhìu mem phàn nàn cách nc của em vs anh.
    Hình thức phạt: Ban 1 ngày cảnh cáo.
    Mem thứ 3:
    @Zero1: topic nào cần cmt thì cmt, chứ topic nào vừa post củng vào cmt "hihi, hay quá", "like" .anh sẽ del tất cả các cmt vô nghĩa đó. Hình thức phạt: Ban 1 ngày cảnh cáo.
    Mem thứ 4
    @VDZ: em bị Ban ko biết là bao nhiêu lần kể ko hết . . .lần gần đây gây war trong topic cv noel, lần sau còn bị Ban anh sẽ nâng mức Ban lên 1 tháng, 2 tháng v..v !

Nhắc nhở chung các mem: BlackCat, NhoxPro1102, Shin, và còn rất nhiều mem chưa đến nổi cảnh cáo trước 4r . . .

P/s: 4r chúng ta 1 ngày 1 đi lên, nên điều cần thiết, ae trong 4r đoàn kết lại vs nhau. đừng gây hấn, war nhé. :)

YangEval Thân!!!!

Last edited by a moderator: Thứ bảy, 22 Tháng mười hai 2012
  2. astropop

astropop Administrator Staff Member

Đáp: Nhắc nhở các mem vi phạm nội quy 4r

sắp tới có VNPSC version mới sẽ có đầy đủ thưởng phạt để mọi người bik quý trọng giây phút mình chưa "ra đảo" :)

Thân !!!

Các từ khóa:
Trạng thái chủ đề:
Chủ đề đã đóng, không thể bình luận.

Share This Page