góp ý một chút về 4rum hiện giờ :)

Thảo luận trong 'Hộp thư Góp ý' bắt đầu bởi souLKnight, Thứ sáu, 11 Tháng năm 2012.

1. souLKnight

souLKnight [S2] Team

:yy192::có một số điều mình muốn góp ý với ace đang hoạt động trong 4rum thế này,mong ae đọc và xem xét nhé

:yy37:: mình thấy giờ vào 4rum toàn hiện ra các 2pic tin tức, music,... là nhiều mà hầu như chẳng liên quan gì đến PS cả. có chăng chỉ là 1 vài 2pic sign up, TUT lâu lâu mới có. Hết. như vậy thì chẳng mấy chốc 4rum mình sẽ không còn đúng tính chất là 1 4rum về PS nữa mà thành 1 4rum tin tức, Daily,....
    :yy176:: vì thế mình mong ae hãy cố gắng hạn chế những 2pic như vậy và thay vào đó là những 2pic về PS như các Collab, DSS, ... TUT mod, các bài liên quan đến PS nhiều hơn,. Các clip thì ae cứ vào các 4rum nước ngoài tìm xem có clip mới thì post cho ae cùng xem. :yy23:. Hoặc tìm trên Youtube, nếu 4rum chưa có thì post thêm cho thêm phong phú. Mình cũng sẽ cố gắng post thêm những clip PS chất lượng khác.

:yy192::yy130:: CUỐI Cùng, mong ae đọc và hiểu nhé.

Pen Spinning, :yy18:

master ps, Buncha and mr.ckkim đã thích mục này.
  2. LamCesc

LamCesc [S2] Team

Đáp: góp ý một chút về 4rum hiện giờ :)

chất lừ :yy158::yy158::yy158::yy158:

3. rubiak92

rubiak92 [HF] Team

đúng thé quá nhiều các topic không liên quan đến PS làm loãng quá. Mọi người chuyên sâu vào nghiên cứu về PS 1 chút và lượm nhặt các clip ps hay nhé :D

4. LoneWind

LoneWind [HF] Team

Sao không nói tham gia nhiều hoạt động collab nhỉ :yy178:

5. souLKnight

souLKnight [S2] Team

:yy37:: vài cái trình giờ thì đc mấy collab, toàn collab lèo tèo. cái chính là tôi kô bảo việc tham gia collab, mà nói đến tình trạng 4rum giờ quá nhiều các 2pic không thuộc lĩnh vực PS, có hôm nhìn cái danh sách 2pic, các 2pic liên quan đến PS đếm bằng 1 bàn tay. Có tốt kô khi mà vào 4rum quay bút để đọc tin tức khác, chả liên quan gì đến nhau.
    Còn về tham gia collab ấy, giờ còn ít editor( VN), mà đâu phải sign up liên tục đâu, chưa kể nhiều mem tham gia đăng kí thế thôi, có thấy nộp clip đâu. bao nhiêu collab bị sập vì danh sách nhiều mà clip thiếu :yy178:

6. N9N

N9N [TVPSC'S] Team

ùa nhiều collap vì ít clip quá đâu thưc hiện được đâu :yy132:

7. wsepw

wsepw Well-Known Member

1 vấn đề về cl là ko nhiều ng` tham gia đc :yy173: , cl mà nhiều quá thì cũng sẽ khiến cho lg ng` tham gia ngày càng giảm !:yy19:

8. Elune

Elune Well-Known Member

collab chứ ko phải collap ..... sửa mãi rồi >.>

Btw, vấn đề hiện giờ là mọi người rất lười sign up collab =)))))))

ko hiểu mọi người nghĩ gì nhưng giờ mà lập collab thì chỉ có nước đi invite chứ đợi nộp clip thì chắc ko được 50% số clip cần thiết >.>

9. wsepw

wsepw Well-Known Member

1 v đề về cl nữa đó là ng` nhận làm cl phải có thái độ nghiêm túc và tâm huyết vs nó , chứ ko phải cứ nói suông r` ko làm , lập hẳn topic thông báo 1 cách tỉ mỉ mà cuối cùng bỏ ko làm hoặc là mãi về sau mới làm ( nếu thế thì đừng có nhận làm cho xong nhỉ)

10. souLKnight

souLKnight [S2] Team

:yy180: : chài ơi, mấy bác vào vấn đề chính nha. mình không bảo về Collab mà mình đang muốn nói tình trạng ở trên 2pic cơ.
    :yy121: : ae nào có ý kiến thì cứ đề xuất nhóa

Đi :yy58: phát
    -------------------- Tự động gộp trả lời --------------------​

EM lùn : cho a hỏi BTW là gì thế :yy122::yy122: ( a không luận đc :)):))

11. wsepw

wsepw Well-Known Member

cuối tháng này ai nhận làm cl vnpsc 1st nhể:yy139:

12. Elune

Elune Well-Known Member

nếu có đủ spinner thì ko thành vấn đề ;))

13. ReVo

ReVo Well-Known Member

lập topic sign up giờ luôn đi:"> ta quay clip luôn:">

14. cumeodentoi

cumeodentoi New Member

Số lượng mem đã giảm đáng kể :yy41:

15. LoneWind

LoneWind [HF] Team

Giờ mới biết rằng chỉ những collab nổi bật, người đăng topic cl có trình edit cao,........các mem khác mối tham gia cl, còn không thì làm biếng, ko có được như upsb nữa

16. fellow_swine

fellow_swine [S2] Team

Kể từ giờ không bạn nào cm những vấn đề ngoài chủ đề 2pic của sou lập nhé các vấn đề sẽ bàn theo đúng box của nó nhé:yy143:

17. Elune

Elune Well-Known Member

Cảm ơn bạn đã nhắc lại 1 chân lý '_'

18. pro030297

pro030297 Well-Known Member

post bài có ai coi đâu. newbie toan vào topic mod bla bla hỏi mod này mod nọ

19. mr.ckkim

mr.ckkim Well-Known Member

vấn đề collap: hãy lấy ví dụ ngay Hùng Vương Cv đi số lượng người /in bằng đúng 10 đầu ngón tay( không ít, trình độ các spinner /in thì mình không dám nhận xét gì cả )
    1 vấn đề nữa là hiện nay editor không nhiều đúng không. team Vmotion hiện nay còn mấy người hay vào 4rum đâu?
    Số lượng spinner mình thấy thực sự là không giảm, cái giảm ở đây là sự nhiệt tình( rất nhiều hôm mình thức đêm để ý rằng số thành viên vào 4rum trong ngày là hơn 100(phần lớn là những người mình biết chứ không phải newbie), cơ mà nhìn vào phần Latest Post thì vẫn y nguyên của ngày hôm qua)

20. ClowneeZy

ClowneeZy Moderator

thấy tình trạng trên facebook có vài đứa chơi PS..........vì chia tay gấu nên chẵng muốn chơi ps nữa........k ra làm sao

Các từ khóa:

Share This Page