chỉ cho em biết về team

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Hakashi_Hashi, Thứ tư, 24 Tháng mười 2012.

1. Hakashi_Hashi

Hakashi_Hashi Well-Known Member

Như tiêu đề, em cần mấy anh trong đây trả lời giùm vài câu hỏi cho em biết thêm chút chút.
    1 là ps việt có tổ chức hội thi cho các team thi với nhau hay ko?
    2 là mấy anh chỉ giùm cách tạo 1 video bằng windows XP, vì em xài Win 7 mà em chả quen gì nên mong mấy anh chỉ giùm. Hết

2. Walkaz9/3

Walkaz9/3 [RS] Team

Đáp: chỉ cho em biết về team

1. cái này chắc hỏi a AB7
    2. bạn có thế dl sony vegas pro 9 hay 10 hay 11 về rồi tập xem các clip hướng dẫn trên youtube

3. YangEval

YangEval Guest

tập làm vid mà kêu sd vegas :|

Câu thứ nhất: tố chức 1 con cuộc thi "rất dể" nhưng số lượng ng, team tham gia thì rất khó "ng Việt luôn ngại ngùng, e thẹn" lẩn con trai củng thế =))
    em có thể down các chương trình edit đơn giản nư proshow god, wonodershare . . .2 soft đó giao diện thân thiện, rất dể sd, khi nào thuần thục rồi qua sd vegas :D

Last edited by a moderator: Thứ năm, 25 Tháng mười 2012
  4. Walkaz9/3

Walkaz9/3 [RS] Team

@a Yang : e bắt đầu edit là làm = vegas luôn mà
    e thấy nó cũng khó lắm đâu :?

5. YangEval

YangEval Guest

nhưng khi làm 1 việc nào đó củng phải biết cơ bản trước, em chơi ps có khi nào ngày đâu tiên mua mod về tập haitua fall ko ?

6. kenmai115vnn

kenmai115vnn [TVPSC'S] Team

cái thứ nhất thì mình ko rành nhưng cái thứ 2 nếu bạn mún bắt đầu làm 1 editor thì nên sử dụng những chương trình như YangEval nói hoặc dùng MovieMaker 1 phần mềm cơ bản nhất. Movie Maker có trên tất cả loại win nhưng mình khuyên bạn nên xài win7 vì Movie Maker của win 7 nhìu effect hơn, dể quậy hơn.:brick:

7. Hakashi_Hashi

Hakashi_Hashi Well-Known Member

thanks mấy a:sweet_kiss:, zậy cho em xin link hoạc có thể chỉ e cách mua phần mêm luôn cho dễ, sau này còn xài dài dài, đề phòng máy hư đột xuất:sleep:

Các từ khóa:

Share This Page