Chỉ cách làm MOD bút chì đơn giản!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi phamtrongthang123, Thứ sáu, 25 Tháng một 2013.

1. Em là newbie, em muốn có 1 cây mod dễ làm cho em nhưng tìm mãi không được, các anh ai biết chỉ em với, thấy mấy anh quay bút mà thèm quá, em ở Bình Dương nên không biết kiếm nhiên liệu ớ đâu cả, mọi người giúp đỡ..:smile:

2. lucky.star

lucky.star Moderator Staff Member

Đáp: Chỉ cách làm MOD bút chì đơn giản!!

làm pilot color pen ấy,dễ lắm,nếu ko dc thì bạn mua mod trong mấy cái shop ấy,có thể ghé link shop mình để mua nguyên liệu mặc dù cũng ko phong phú lắm:haha:

Chỉnh sửa cuối: Thứ sáu, 25 Tháng một 2013
  3. Lamborghini pro 97

Lamborghini pro 97 Moderator

ủa, Bình Dương còn pilot à, mình thấy kiếm khó phết :doubt:
    nếu mod bút chì thì chỉ cần lấy 2 cap (nắp) của bút dạ fiber gắn vào 2 đầu (nếu lỏng thì có thể bọc băng keo vào bút chì cho chặt hổồi mới cho cap vào) còn có thể cho thêm grip hay tip ra ngoài cap nữa :hehe:

4. Lamborghini pro 97

ngoài ra thì bạn có thể vào phần tut làm mod vào chỗ nguyên liệu trong nước có rất nhiều các lạoi mod dễ làm mà nguyên liệu bán ở trong mọi cửa hàng văn phòng phẩm :big_smile:

5. Đáp: Chỉ cách làm MOD bút chì đơn giản!!

em sợ không có kiếm được tại ở Bình Dương khó kiếm lắm, lại ở Huyện Thuận An nữa, em mới là HS cấp 2,sao có nhiều tiền mà đẩu tự được ạ,nên sài đỡ bút chì,^^.

6. Lamborghini pro 97

mình nghĩ là mấy cây kiểu mini gel thì cũng dễ kiếm lắm chứ :byebye: với lại hồi bắt đầu mình cũng cấp 2 mà :still_dreaming: cũng chỉ dám mua mấy cây 5-6k thui :byebye:

7. VIP

VIP New Member

Bạn có thể vào topic Bán của 4rum để tìm
    Có bán cả mod lẫn nguyên liệu đó bạn
    Vấn đề là tiền thôi :huncai::huncai:

Các từ khóa:

Share This Page